ఢిల్లీ ట్రాన్స్పోర్ట్ కార్పొరేషన్ (DTC) నిర్వహించే బస్సులు వివిధ మార్గాల్లో ప్రయాణిస్తాయి. ప్రస్తుతం, DTC వద్ద దాదాపు 6,750 బస్సులు ఉన్నాయి. అదనపు అధిక సామర్థ్యం గల బస్ లైన్లు ఇప్పుడు సృష్టించబడుతున్నాయి మరియు DTC కొన్ని రూట్లలో బస్సులను ఉపయోగించడం ప్రారంభించింది. DTC ద్వారా నిర్వహించబడే ప్రధాన మార్గాలలో ఒకటి బస్సు రూట్ నెం. 119, ఇది పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ నుండి బజిత్పూర్ గ్రామానికి ప్రయాణిస్తుంది. ఇవి కూడా చూడండి: 187 బస్ రూట్ ఢిల్లీ : సిరస్పూర్ గ్రామం నుండి పాలికా కేంద్రానికి
ఢిల్లీలో 119 బస్సు మార్గం: అవలోకనం
మార్గం | 119 |
ఆపరేటర్ | DTC |
నుండి | పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ |
కు | బజిత్పూర్ గ్రామం |
మొత్తం స్టాప్లు | 63 |
మొదటి బస్ టైమింగ్ | 6:40 AM |
చివరి బస్సు సమయం | 8:10 PM |
119 బస్సు ఢిల్లీలో మార్గం: సమయాలు
అప్ రూట్ సమయాలు
మొదటి స్టాప్ | పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ |
చివరి స్టాప్ | బజిత్పూర్ గ్రామం |
మొదటి బస్ టైమింగ్ | 6:40 AM |
చివరి బస్సు సమయం | 8:10 PM |
మొత్తం స్టాప్లు | 63 |
డౌన్ రూట్ సమయాలు
మొదటి స్టాప్ | బజిత్పూర్ గ్రామం |
చివరి స్టాప్ | పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ |
మొదటి బస్ టైమింగ్ | 6:00 AM |
చివరి బస్సు సమయం | 4:10 PM |
మొత్తం స్టాప్లు | 67 |
ఢిల్లీలో 119 బస్సు మార్గం: ఆగుతుంది
పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ నుండి బజిత్పూర్ గ్రామం
బస్ స్టాప్ పేరు | మొదటి బస్సు |
పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ | 6:40 AM |
పీలి కోఠి | 6:43 ఉదయం |
టీస్ హజారీ యానిమల్ హాస్పిటల్ మోరీ గేట్ | 6:44 AM |
ఐస్ ఫ్యాక్టరీ (రోషనారా రోడ్) | 6:47 AM |
రోషనరా రోడ్ | 6:49 AM |
రోష్నారా బాగ్ | 6:51 AM |
గడియార స్థంబం | 6:53 AM |
శక్తి నగర్ | 6:55 AM |
రూప్ నగర్ (GT రోడ్) | 6:56 AM |
గుర్ మండి | 6:57 AM |
రాణా ప్రతాప్ బాగ్ | 6:59 AM |
గురుద్వారా నానక్ ప్యౌ | 7:00 AM |
స్టేట్ బ్యాంక్ కాలనీ | 7:03 AM |
టెలిఫోన్ ఎక్స్ఛేంజ్ | 7:04 AM |
గుజ్రాన్వాలా టౌన్ | 7:05 AM |
బారా బాగ్ | 7:06 AM |
ఆజాద్పూర్ టెర్మినల్ | 7:09 AM |
కొత్త సబ్జీ మండి | 7:13 AM |
ఆదర్శ్ నగర్ / భరోలా గ్రామం | 7:14 AM |
7:17 AM | |
మహీంద్రా పార్క్ | 7:17 AM |
జహంగీర్ పురి GT రోడ్ | 7:19 AM |
జహంగీర్ పూరి మెట్రో స్టేషన్ | 7:20 AM |
GTK డిపో | 7:22 AM |
GTK బైపాస్ / ముక్రాబా చౌక్ | 7:25 AM |
బద్లీ క్రాసింగ్ | 7:28 AM |
జైలు రోడ్డు రోహిణి సెక్షన్ 18 | 7:29 AM |
బద్లి గ్రామం | 7:32 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 బ్లాక్ | 7:34 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 | 7:35 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 పాకెట్ ఎ | 7:37 AM |
రోహిణి DTC డిపో 4 | 7:39 AM |
శ్రీ కృష్ణ అపార్ట్మెంట్స్ | 7:40 AM |
రోహిణి సెక్షన్-16 జింగ్ | 7:42 AM |
ఢిల్లీ ఇంజినీరింగ్ కాలేజ్ షహాబాద్ | 7:44 AM |
షహబాద్ దౌలత్పూర్ గావ్ | 7:46 AM |
7:48 AM | |
సెయింట్ జేవియర్ స్కూల్ | 7:49 AM |
షహబాద్ డైరీ బ్లాక్ ఎ | 7:51 AM |
షహబాద్ డెయిరీ | 7:52 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 27 మరియు 30 క్రాసింగ్ | 7:55 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ క్రాసింగ్ | 7:57 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ గ్రామం | 7:58 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ స్కూల్ | 8:01 AM |
జైన్ కాలనీ | 8:02 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 35 | 8:05 AM |
బర్వాలా స్కూల్ | 8:06 AM |
బర్వాలా గ్రామం | 8:07 AM |
పూత్ ఖుర్ద్ ఫిర్ని రోడ్ | 8:10 AM |
సుల్తాన్పూర్ క్రాసింగ్ / పూత్ ఖుర్ద్ | 8:13 AM |
పూత్ ఖుర్ద్ గ్రామం | 8:15 AM |
మహర్షి వాల్మీకి హాస్పిటల్ | 8:16 AM |
DSIDC కార్యాలయం బవానా | 8:19 AM |
8:22 AM | |
అదితి కాలేజ్ బవానా | 8:26 AM |
బవానా స్కూల్ | 8:27 AM |
బవానా గ్రామం | 8:29 AM |
బవానా డిపో | 8:32 AM |
PS బవానా | 8:34 AM |
దరియాపూర్ కలాన్ స్కూల్ బవానా | 8:37 AM |
బజిత్ పూర్ క్రాసింగ్ | 8:39 AM |
నంగల్ థక్రాన్ | 8:41 AM |
బజిత్పూర్ గ్రామం | 8:43 AM |
బజిత్పూర్ గ్రామం నుండి పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ వరకు
బస్ స్టాప్ పేరు | మొదటి బస్సు |
బజిత్పూర్ గ్రామం | 6:00 AM |
నంగల్ థక్రాన్ | 6:01 AM |
బజిత్ పూర్ క్రాసింగ్ | 6:03 AM |
దరియాపూర్ కలాన్ స్కూల్ | 6:05 AM |
PS బవానా | |
బవానా డిపో | 6:11 AM |
బవానా గ్రామం | 6:14 AM |
బవానా స్కూల్ | 6:16 AM |
అదితి కాలేజ్ బవానా | 6:17 AM |
DSIDC బవానా/ ధాకేవాలా | 6:21 AM |
DSIDC కార్యాలయం బవానా | 6:23 AM |
మహర్షి వాల్మీకి హాస్పిటల్ | 6:26 AM |
పూత్ ఖుర్ద్ గ్రామం | 6:27 AM |
సుల్తాన్పూర్ క్రాసింగ్ / పూత్ ఖుర్ద్ | 6:29 AM |
పూత్ ఖుర్ద్ ఫిర్ని రోడ్ | 6:32 AM |
బర్వాలా గ్రామం | 6:35 AM |
బర్వాలా స్కూల్ | 6:36 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 35 | 6:38 AM |
జైన్ కాలనీ | 6:41 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ స్కూల్ | 6:41 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ గ్రామం | 6:44 AM |
ప్రహ్లాద్పూర్ క్రాసింగ్ | 6:46 ఉదయం |
రోహిణి సెక్షన్ 27 మరియు 30 క్రాసింగ్ | 6:48 AM |
షహబాద్ డెయిరీ | 6:50 AM |
షహబాద్ డైరీ ఎ బ్లాక్ | 6:51 AM |
సెయింట్ జేవియర్ స్కూల్ షహాబాద్ | 6:53 AM |
షహబాద్ దౌలత్పూర్ స్కూల్ | 6:55 AM |
షహబాద్ దౌలత్పూర్ గావ్ | 6:56 AM |
ఢిల్లీ ఇంజినీర్ కాలేజ్ షహాబాద్ | 6:58 AM |
రోహిణి సెక్షన్-16 జింగ్ | 7:00 AM |
శ్రీ కృష్ణ అపార్ట్మెంట్స్ | 7:02 AM |
రోహిణి DTC డిపో 4 | 7:04 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 పాకెట్ ఎ | 7:06 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 | 7:07 AM |
రోహిణి సెక్షన్ 18 బ్లాక్ | 7:09 AM |
బద్లి గ్రామం | 7:11 AM |
జైలు రోడ్డు రోహిణి సెక్షన్ 18 | 7:13 AM |
బద్లీ క్రాసింగ్ | 7:14 AM |
GTK బైపాస్ / ముక్రాబా చౌక్ | 7:17 AM |
ముకర్బా చౌక్ | 7:19 AM |
GTK డిపో | 7:21 AM |
జహంగీర్పురి GT రోడ్ (మెట్రో స్టేషన్) | 7:24 AM |
మహీంద్రా పార్క్ | 7:26 AM |
సరాయ్ పిపాల్ థాలా | 7:27 AM |
ఆదర్శ్ నగర్ మెట్రో స్టేషన్ | 7:29 AM |
కొత్త సబ్జీ మండి | 7:30 AM |
ఆజాద్పూర్ | 7:35 AM |
బారా బాగ్ | 7:37 AM |
గుజ్రాన్వాలా టౌన్ | 7:39 AM |
టెలిఫోన్ ఎక్స్ఛేంజ్ | 7:40 AM |
స్టేట్ బ్యాంక్ కాలనీ | 7:41 AM |
గురుద్వారా నానక్ ప్యౌ | 7:43 AM |
రాణా ప్రతాప్ బాగ్ | 7:45 AM |
గుర్ మండి | 7:46 AM |
రూప్ నగర్ / శక్తి నగర్ (GT రోడ్) | 7:48 AM |
శక్తి నగర్ | 7:49 ఉదయం |
గడియార స్థంబం | 7:50 AM |
రోష్నారా బాగ్ | 7:52 AM |
రోషనరా రోడ్ | 7:54 AM |
ఐస్ ఫ్యాక్టరీ (రాణి ఝాన్సీ రోడ్) | 7:56 AM |
సెయింట్ స్టీఫెన్ హాస్పిటల్ | 7:58 AM |
టీస్ హజారీ కోర్టు | ఉదయం 8:00 |
ISBT నిత్యానంద్ మార్గ్ | 8:03 AM |
ISBT కశ్మీర్ గేట్ (లోథియన్ రోడ్) | 8:05 AM |
గురు గోవింద్ సింగ్ విశ్వవిద్యాలయం (కశ్మీర్ గేట్) | 8:05 AM |
GPO | 8:08 AM |
పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ | 8:12 AM |
ఢిల్లీలో 119 బస్ రూట్: పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ సమీపంలో సందర్శించదగిన ప్రదేశాలు
పాత ఢిల్లీ రైల్వే స్టేషన్ సమీపంలో సందర్శించడానికి అనేక అద్భుతమైన ప్రదేశాలు ఉన్నాయి. వీటితొ పాటు:
- బాగ్ దివార్ పార్క్
- మహాత్మా గాంధీ పార్క్
- ఢిల్లీ పబ్లిక్ లైబ్రరీ
- చాందినీ చౌక్ మార్కెట్
- జేమ్స్ చర్చి
ఢిల్లీలో 119 బస్ రూట్: బజిత్పూర్ విలేజ్ సమీపంలో చూడదగిన ప్రదేశాలు
కొన్ని తప్పక సందర్శించండి బజిత్పూర్ గ్రామం చుట్టూ ఉన్న ప్రదేశాలు:
- టికోనా పార్క్
- స్పైస్ సీ రెస్టారెంట్
- షాలిమార్ బాగ్
- దోస జంక్షన్
- జిందాల్ భవన్
ఢిల్లీలో 119 బస్సు మార్గం: ఛార్జీ
119 బస్ రూట్లో ట్రిప్ ధర రూ. 10 నుండి రూ. 25 వరకు ఉంటుంది. వివిధ అంశాలు ఈ ధరలను ప్రభావితం చేయవచ్చు.
తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
119 బస్సు రూట్లోని బస్సులు ఏ సమయానికి నడుస్తాయి?
119 బస్సు మార్గంలో బస్సు సేవలు ఉదయం 6:00 గంటలకు ప్రారంభమవుతాయి.
రూట్ 119కి బస్ ఛార్జీ ఎంత?
రూట్ 119కి బస్సు ఛార్జీ రూ.10 నుంచి రూ.25 మధ్య ఉంటుంది.