దాదాపు 10 మిలియన్ల జనాభాతో హైదరాబాద్ ఒక ప్రధాన మెట్రోపాలిటన్ నగరం. నగరంలో విస్తృతమైన ప్రజా రవాణా నెట్వర్క్ ఉంది, ఇందులో బస్సులు, ఆటోలు, టాక్సీలు మరియు నగరంలోని వివిధ ప్రాంతాలను సమర్ధవంతంగా అనుసంధానించే మెట్రో రైలు వ్యవస్థలు ఉన్నాయి. హైదరాబాద్లోని బస్సు రవాణా వ్యవస్థను తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ (TSRTC) నిర్వహిస్తోంది. 9000 బస్సుల సముదాయంతో, TSRTC నగరంలోని వివిధ ప్రాంతాలకు మరియు దాని పొరుగు ప్రాంతాలకు సేవలను నిర్వహిస్తోంది. బస్సులు చక్కగా నిర్వహించబడుతున్నాయి మరియు ప్రయాణీకులకు అనుకూలమైన, నమ్మదగిన మరియు ఆర్థిక రవాణాను అందిస్తాయి.
218 బస్సు మార్గం: అవలోకనం
హైదరాబాద్లోని 218 బస్సు మార్గం కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ మరియు పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ మధ్య ప్రయాణించడానికి అనుకూలమైన మార్గం. నాంపల్లి రైల్వే స్టేషన్ వంటి అనేక ముఖ్యమైన ప్రదేశాలలో బస్సు ఆగుతుంది.
పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ నుండి కోటి ఉస్మానియా ఆసుపత్రి వరకు | కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ నుండి పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ వరకు | |
మొదటి బస్సు | 6:15 AM | 8:48 AM |
చివరి బస్సు | 9:20 PM | 4:23 PM |
మొత్తం నిష్క్రమణలు | style="font-weight: 400;">రోజుకు 30 | రోజుకు 4 |
218 బస్ రూట్: రూట్ వివరాలు
అప్ రూట్ వివరాలు:
బస్సు ప్రారంభం | పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ |
బస్సు ముగుస్తుంది | కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ |
మొదటి బస్సు | 6:15 AM |
చివరి బస్సు | 9:20 PM |
మొత్తం స్టాప్లు | 61 |
పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ నుండి కోటి ఉస్మానియా ఆసుపత్రి వరకు
క్రమసంఖ్య. | బస్ స్టాప్ | మొదటి బస్ టైమింగ్స్ |
1 | పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ | 6:15 AM |
2 | పటాన్చెరు | 6:16 ఉదయం |
3 | ICRISAT | 6:20 AM |
4 | రైల్వే స్టేషన్ గేట్ | 6:21 AM |
5 | RC పురం | 6:23 AM |
6 | BHEL పుష్పక్ | 6:24 AM |
7 | బీరంగూడ | 6:26 AM |
8 | శ్రీ సాయి నగర్ | 6:27 AM |
9 | అశోక్ నగర్ బస్ స్టాప్ | 6:29 AM |
10 | జ్యోతి నగర్ బస్ స్టాప్ | 6:30 ఉదయం |
11 | లింగంపల్లి | 6:32 AM |
12 | చందానగర్ బస్ స్టాప్ | 6:33 AM |
13 | గంగారాం బస్ స్టాప్ | 6:35 AM |
14 | హుడా కాలనీ బస్ స్టాప్ | 6:36 AM |
15 | దీప్తిశ్రీ బస్టాప్ | 6:38 AM |
16 | మైత్రి నగర్ బస్ స్టాప్ | 6:39 AM |
17 | ఆల్విన్ కాలనీ X రోడ్ | 6:41 AM |
18 | ఆల్విన్ కాలనీ X రోడ్ బస్సు ఆపు | 6:42 AM |
19 | మియాపూర్ | 6:44 AM |
20 | మియాపూర్ ఎక్స్ రోడ్ | 6:45 AM |
21 | మియాపూర్ ఎక్స్ రోడ్ | 6:47 AM |
22 | హైదర్ నగర్ కల్వరి చర్చి | 6:48 AM |
23 | హైదర్ నగర్ | 6:51 AM |
24 | నిజాంపేట్ బస్టాప్ | 6:53 AM |
25 | JNTU | 6:54 AM |
26 | KPHB విశ్వనాథ్ థియేటర్ బస్సు ఆపు | 6:56 AM |
27 | KPHB మెయిన్ రోడ్ బస్ స్టాప్ | 6:57 AM |
28 | వివేకానంద నగర్ బస్ స్టాప్ | 6:59 AM |
29 | సుమిత్ర నగర్ బస్ స్టాప్ | 7:00 AM |
30 | కూకట్పల్లి బస్ స్టాప్ | 7:02 AM |
31 | సంగీత్ నగర్ | 7:03 AM |
32 | కూకట్పల్లి క్రాస్రోడ్స్ బస్ స్టాప్ | 7:05 AM |
33 | కూకట్పల్లి బస్ డిపో | 7:06 AM |
400;">34 | మూసాపేట్ | 7:08 AM |
35 | భరత్ నగర్ | 7:09 AM |
36 | ప్రేమ్ నగర్ | 7:11 AM |
37 | ఎర్రగడ్డ | 7:12 AM |
38 | ఎర్రగడ్డ | 7:14 AM |
39 | ఎర్రగడ్డ ఎఫ్సిఐ | 7:15 AM |
40 | ESI బస్ స్టాప్ | 7:17 AM |
41 | SR నగర్ బస్ స్టాప్ | 7:18 AM |
42 | style="font-weight: 400;">సంజీవ రెడ్డి నగర్ | 7:20 AM |
43 | అమీర్పేట-మైత్రివనం | 7:21 AM |
44 | మైత్రీవనం | 7:23 AM |
45 | అమీర్పేట్ బస్ స్టాప్ | 7:24 AM |
46 | పంజాగుట్ట కాలనీ బస్ స్టాప్ | 7:26 AM |
47 | పంజాగుట్ట | 7:27 AM |
48 | నిమ్స్ | 7:29 AM |
49 | ఎర్రమంజిల్ బస్ స్టాప్ | 7:30 AM |
400;">50 | ఖైరతాబాద్ RTA బస్టాప్ | 7:32 AM |
51 | ఖైరతాబాద్ బస్టాప్ | 7:33 AM |
52 | చింతల్ బస్తీ | 7:35 AM |
53 | లక్డీ కా పుల్ | 7:36 AM |
54 | లక్డికాపూల్ | 7:38 AM |
55 | అసెంబ్లీ | 7:39 AM |
56 | నిజాం కాలేజీ బస్టాప్ | 7:41 AM |
57 | అబిడ్స్ బస్ స్టాప్ | 7:42 AM |
400;">58 | అబిడ్స్ | 7:44 AM |
59 | బ్యాంక్ స్ట్రీట్ | 7:45 AM |
60 | కోటి బస్ టెర్మినల్ | 7:47 AM |
61 | కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ | 7:48 AM |
దిగువ మార్గం వివరాలు:
బస్సు ప్రారంభం | కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ |
బస్సు ముగుస్తుంది | పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ |
మొదటి బస్సు | 8:48 AM |
చివరి బస్సు | 4:23 PM |
మొత్తం స్టాప్లు | 63 |
కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ నుండి పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ వరకు
క్రమసంఖ్య. | బస్ స్టాప్ | మొదటి బస్ టైమింగ్స్ |
1 | కోటి ఉస్మానియా హాస్పిటల్ | 8:48 AM |
2 | కోటి బస్ టెర్మినల్ | 8:49 AM |
3 | GPO బస్ స్టాప్ | 8:51 AM |
4 | నాంపల్లి స్టేషన్ రోడ్ బస్ స్టాప్ | 8:52 AM |
5 | నాంపల్లి రైల్వే స్టేషన్ | 8:54 AM |
6 | నాంపల్లి పబ్లిక్ గార్డెన్ | 8:55 AM |
7 | పబ్లిక్ గార్డెన్స్ బస్ స్టాప్ | 8:57 ఉదయం |
8 | నాంపల్లి గ్రాండ్ ప్లాజా | 8:58 AM |
9 | అసెంబ్లీ బస్ స్టాప్ | ఉదయం 9.00 |
10 | లక్డికాపూల్ బస్ స్టాప్ | 9:01 AM |
11 | లక్డికాపూల్ బస్ స్టాప్ | 9:03 AM |
12 | చింతల్ బస్తీ బస్ స్టాప్ | 9:04 AM |
13 | ఖైరతాబాద్ | 9:06 AM |
14 | ఖైరతాబాద్ | 9:07 AM |
15 | ఈనాడు | 9:09 ఉదయం |
16 | ఎర్రమంజిల్ | 9:10 AM |
17 | నిమ్స్ బస్ స్టాప్ | 9:12 AM |
18 | పంజాగుట్ట కాలనీ బస్ స్టాప్ | 9:13 AM |
19 | అమీర్పేట్ బస్ స్టాప్ | 9:15 AM |
20 | మైత్రివనం బస్ స్టాప్ | 9:16 AM |
21 | మైత్రీవనం బస్ స్టాప్ | 9:18 AM |
22 | SR నగర్ బస్ స్టాప్ | 9:19 AM |
23 | ESI బస్ స్టాప్ | style="font-weight: 400;">9:21 AM |
24 | ఎర్రగడ్డ ఎఫ్సిఐ | 9:22 AM |
25 | ఎర్రగడ్డ గోకుల్ థియేటర్ | 9:24 AM |
26 | ఆల్విన్ ఎర్రగడ్డ | 9:25 AM |
27 | ఎర్రగడ్డ బస్టాప్ | 9:27 AM |
28 | ప్రేమ్ నగర్ | 9:28 AM |
29 | భరత్ నగర్ బస్ స్టాప్ | 9:30 AM |
30 | మూసాపేట్ బస్ స్టాప్ | 9:31 AM |
31 | కూకట్పల్లి బస్సు డిపో | 9:33 AM |
32 | కూకట్పల్లి వై జంక్షన్ బస్ స్టాప్ | 9:34 AM |
33 | సంగీత్ నగర్ | 9:36 AM |
34 | సంగీత్ నగర్ | 9:37 AM |
35 | కూకట్పల్లి బస్ స్టాప్ | 9:39 AM |
36 | సుమిత్ర నగర్ బస్ స్టాప్ | 9:40 AM |
37 | వివేకానంద నగర్ కాలనీ RDR హాస్పిటల్ | 9:42 AM |
38 | ఆహార ప్రపంచం | 9:43 AM |
39 | style="font-weight: 400;">KPHB మెయిన్ రోడ్ బస్ స్టాప్ | 9:45 AM |
40 | JNTU బస్టాప్ | 9:46 AM |
41 | నిజాంపేట్ రోడ్ బస్ స్టాప్ | 9:48 AM |
42 | వసంత్ నగర్ | 9:49 AM |
43 | హైదర్ నగర్ బస్ స్టాప్ | 9:51 AM |
44 | హైదర్ నగర్ కల్వరి చర్చి | 9:54 AM |
45 | మియాపూర్ ఎక్స్ రోడ్ | 9:56 AM |
46 | మియాపూర్ బస్టాప్ | 9:58 AM |
400;">47 | ఆల్విన్ కాలనీ | 9:59 AM |
48 | మదీనాగూడ | 10:01 AM |
49 | దీప్తిశ్రీ బస్టాప్ | 10:02 AM |
50 | హుడా కాలనీ బస్ స్టాప్ | 10:04 AM |
51 | గంగారాం బస్ స్టాప్ | 10:05 AM |
52 | చందా నగర్ బస్ స్టాప్ | 10:07 AM |
53 | లింగంపల్లి బస్ స్టేషన్ | 10:08 AM |
54 | జ్యోతి నగర్ | 10:10 AM |
style="font-weight: 400;">55 | అశోక్ నగర్ బస్ స్టాప్ | 10:11 AM |
56 | శ్రీ సాయి నగర్ | 10:13 AM |
57 | బీరంగూడ బస్ స్టాప్ | 10:14 AM |
58 | BHEL పుష్పక్ | 10:16 AM |
59 | RC పురం | 10:17 AM |
60 | రైల్వే స్టేషన్ గేట్ | 10:19 AM |
61 | ICRISAT | 10:20 AM |
62 | పటాన్చెరు | 10:24 AM |
style="font-weight: 400;">63 | పటాన్చెరు బస్ టెర్మినల్ | 10:25 AM |
తనిఖీ చేయండి: మోతీ నగర్ పిన్ కోడ్
218 బస్సు మార్గం: ఛార్జీ
హైదరాబాద్లోని 218 బస్సు మార్గంలో ధర రూ. 10 మరియు రూ. 35 మధ్య ఉంటుంది, ఇది తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ అందించే సరసమైన ఎంపిక.
218 బస్ రూట్ హైదరాబాద్: పటాన్చెరు సమీపంలో చూడదగ్గ ప్రసిద్ధ ప్రదేశాలు
హైదరాబాద్లోని పటాన్చెరు సమీపంలో మీరు సందర్శించగల కొన్ని ప్రదేశాలు వడక్పల్లి కోట, గోల్కొండ కోట, ఎన్టీఆర్ గార్డెన్స్, నెహ్రూ జూలాజికల్ పార్క్ మరియు చౌమహల్లా ప్యాలెస్.
218 బస్ రూట్ హైదరాబాద్: కోటి సమీపంలో చూడదగ్గ ప్రసిద్ధ ప్రదేశాలు
సాలార్ జంగ్ మ్యూజియం, చార్మినార్, పబ్లిక్ గార్డెన్స్, కింగ్ కోఠి ప్యాలెస్, నిజాం మ్యూజియం మరియు తెలంగాణ స్టేట్ ఆర్కియాలజీ మ్యూజియం కోటి సమీపంలో సందర్శించదగిన కొన్ని ప్రదేశాలు.
తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
హైదరాబాద్లో 218 బస్సు రూట్కు ఎంత ధర ఉంటుంది?
హైదరాబాద్లోని 218 బస్సు రూట్లో రూ.10 నుంచి రూ.35 వరకు ఉంటుంది.
218 బస్సు మార్గంలో మొదటి బస్సు సమయాలు ఏమిటి?
218 బస్సు మార్గంలో మొదటి బస్సు కోటి ఉస్మానియా ఆసుపత్రి నుండి ఉదయం 8.48 గంటలకు బయలుదేరుతుంది.
218 బస్సు మార్గంలో ఎన్ని బస్ స్టాప్లు ఉన్నాయి?
218 బస్సు మార్గంలో 63 స్టాప్లు ఉన్నాయి.